Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 trong số 24

Chủ đề: day là cách choi học giả của mình phap su AE xem

Sơ Nhập ZEN: 10 Avatar của Gaigoi
    Thanks
    0

Smile đây là cách chơi học giả của mình" phap sư" AE xem

mong trước là AE nhận sét đừng lém gạch mình
    đâu tiên mình mới chơi đến lv 23 pháp sư nhưng mình thấy cách nay khá ổn và mạnh vì minh vào đấu trường đập 30p là đủ 100 mạng hoàn toàn không spam
    1: tăng điểm cho pháp sư tang diem.JPG cách tăng này khá ổn ngoài dame ra cần chính xác và crit tuy không phải là chủ yếu nhưng cần có
    2:tăng kill tangkill.JPG đầu tiên là kill ma pháp cà mã vì rất lợi cho pk đừng nghĩ kill này là kill đầu thì bỏ vì nó bỏ qua phòng ngự của đối phương thứ 2 kill ma pháp kill này không cần nói no tăng trí lên max là đương nhiên và giờ đến kill aoe địa nha max kill ma pháp nghệ thuật max mình mới 23lv lên chưa tăng được hết AE mới chơi có thể tham khảo có gì không hợp lý mọi người đóng góp để hoàn thiện hướng pháp sư này vì tất cả game mình chơi đều chơi hướng phép cả

Các bài viết khác:

Sơ Nhập ZEN: 10 Avatar của Gaigoi
    Thanks
    0
    thu nghiẻm.jpg đây là dame mình train quái lv 23 ở korkya

Thành Viên ZEN: 10 Avatar của 01688740184
    Thanks
    8
    ko ai chơi chiến binh à.

Thành Viên ZEN: 10 Avatar của Shakyo
    Thanks
    3
    dame vl sasxaaaaaaaaaaaaaaa

Banned ZEN: 28 Avatar của congtusd061
    Thanks
    3
    thế này mai sau tẩy kill khóc tiếng mán :)))

Thành Viên ZEN: 10 Avatar của hiphopquay08
    Thanks
    4
    Game ko hợp lý 1 tý nào. Hiệp sĩ bảo tăng sức mạnh. Nhưng tăng cỡ náo. Lực chiến cũng bằng thằng thích khách kùng cấp. Đồ ngang nhau kô ép.. Bên nó còn có né tránh. 2 đưá Sôlô hs thua. Pháp sư đánh xa. Vưà chạy vưà đánh. Dame trên diện rộng. Hiệp sĩ chưa kiệp đụng vào người thì đã chết . Hùi mình có quan sát tên pháp sư lv40 ép đồ lên lực chiến 43k. Thì ngang bằng với hiệp sĩ cấp 40 ép đồ vip. Mình muốn đòi lại công bằng cho hiệp sĩ. Máu ít. Kô né tránh. Kô đánh xa. Dame ngang các dòng nhân vật khác. Thì hiệp sĩ trong vệ thần là nv gà nhất. Chỉ solo với kẻ lv thấp hơn và lực chiến nhỏ hơn

Sơ Nhập ZEN: 10 Avatar của VT97
    Thanks
    0
    Hiệp sĩ cùi vl càng chơi càng nản mà chót cày rùi nên đành chơi thui

Thành Viên ZEN: 10 Avatar của CF Private
    Thanks
    0
    Open beta mà

Thành Viên ZEN: 30 Avatar của Orion
    Thanks
    0
    Đó là do k biết chơi hs , tớ vẫn pk như thường :) ! Lc yts nó cao hơn tớ vẫn pem ngủm thôi

Thành Viên ZEN: 10 Avatar của Hades
    Thanks
    13
    Game này Char phép vẫn có lợi thế hơn.tớ pt đi thành cổ,team 4,5 ps 3x,lc trên 33k.trận nào cũg 600,700 mạg,chưa kể boss =))

Khách thăm tìm thấy trang này bằng cách tìm kiếm

http:fvethan.mobay.vnthreads1448-day-la-ca-ch-choi-ho-c-gia-cu-a-mi-nh-phap-su-AE-xem.html

Cach choi ve than

http:forum.vethan.vnthreads1448-day-la-ca-ch-choi-ho-c-gia-cu-a-mi-nh-phap-su-AE-xem.html

cach choi game ve thancach tang diem phap su game chien thanHuong dan choi game ve thancach choi phap su ve thantang diem phap su game ve thanhuong dan tang diem phap su trong ve thancach choi phap su trong chien thanve than cach choi PsTang diem phap su game chien thancach tang diem cho phap suCach tang skill cho phap su chien thancach cay tien game ve thanhttp:forum.vethan.vnthreads1448-day-la-ca-ch-choi-ho-c-gia-cu-a-mi-nh-phap-su-AE-xem.htmlpage3Cach cong diem phap su trong game ve thancong diem phap su game ve thancach cong diem cho phap su Phap su game chien thanphap su trong game chien thanHuong dan choi phap su ve thanhuong dan choi phap su game ve thancach tang skill phap su chien thanhuong dan choi phap su trong game chien than
MCGame